ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ blog ที่แสดงกระทู้ของ SMF ในหน้าแรกพร้อมรูปได้คัรบ  (อ่าน 10152 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitbullgroup

• *
อยากได้ blog ที่แสดงกระทู้ของ SMF ในหน้าแรกพร้อมรูปได้คับ  มีผู้รู้ท่านใดเคยใช้บ้างครับ แล้วจะหาดาวโหลดได้ที่ไหนครับ
ผมลงตัว PostNuke ลงใน server ผมไว้แล้วด้วยมันจะดึงข้อความมาได้ไหมครับ
อีกอย่างครับมีวิธีไหน เขียน php ดึงไฟล์ภาพออกมาแสดงได้บ้างคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ iCafe

• *