ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะ up ข้อมูล ลง SMF ผ่านทาง phpmyadmin นะครับ ทำยังไงดี  (อ่าน 2258 ครั้ง)

ออฟไลน์ bosnos

• *
เนื่องจากมีข้อมูลเยอะ ไม่อยากมานั่ง post ทีละ บทความ เลยคิดว่าจะ ทำโดยการ เขียน script ขึ้นมา ให้มันยัดลง mysql โดยตรงเลย แต่แกะ code มาอ่านไม่เป็นครับ

ลองไป add ที่ smf_messages  มันก็ยังไม่ขึ้น พอลงไปดูทั่วๆ เหมือนมันจะมี smf_log_topics  อีกที่เกี่ยวข้อง แต่ลองมาหลายทางแล้ว ยังไงก็ไม่รู้ เลยมาถามผู้เชี่ยวชาญดีกว่า ว่าการ post 1 ครั้ง มีข้อมูลอะไร update บ้าง ผมจะได้ยัดให้มันขึ้น

หรือใครมี script เกี่ยวกับ การ post ผ่านทาง SQL เลย ขอหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
ข้อมูลที่เยอะนี่เป็นอะไรครับ เป็น sQl หริอเปล่า ถ้าเป็นก็จับมันเข้าไปใน phpadmin เลยสิครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ saifa

• *
ทยอยลงสิครับ แบบอย่าลงทีเดียวหมด ก็อปมาที่ละสัก1000บรรทัด ผมก้ทำแบบนี้อะ เพราะของเว้บผมมันเป้นหมื่นๆ ไม่งั้นฐานข้อมูลมันไมรับ ฐานข้อมูล10กว่าMB ได้