ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาเรื่อง up forums SMF ขึ้น ftp SSH Secure File Transfer  (อ่าน 2223 ครั้ง)

ออฟไลน์ knkwtnp

• *
คือ ได้ทำการ Upload Forum SMF ขึ้น FTP SSH Secure File Transfer ตอนแรกก็เข้าใช้งานได้ แต่พอมาอีกวันจะเข้ามาใช้งานอีกมันก็ขึ้น error ดังนี้ Connection Problems Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later. น่าจะเป็นเพราะอะไร และมีวิธีการแก้ไขไหมค่ะ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
เป็นที่โฮสครับท่าน
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /