ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถให้สมัครสมาชิกใหม่ได้ ช่วยทีครับ  (อ่าน 2840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nontawch

• ท่านผู้รู้รบกวนแน่นำกันบ้างนะครับ
  • *
  • ถ่ายที่ เขื่อนคีรีธาร จันทบุรี ครับ
    • gnthai.com
ไม่สามารถให้สมัครสมาชิกใหม่ได้ เนื่องจากไม่มี หัวข้อ Visual verification: ที่ให้พิมตัวอีษรให้เหมื่อนกับในรูปภาพนะครับ
และมี Error ว่า The letters you typed don't match the letters that were shown in the picture.  ก็มันไม่มีรูป
ภาพให้ดูแล้วจะไปพิมให้เหมื่อใด้ไงละ เรียนท่านผู้รู้ช่วยบอกวิธิ SET ค่าที่จะทำให้ Visual verification: ขึ้นมาทีครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/02/07, 17:18:48 โดย Nontawch »
ท่านผู้รู้รบกวนแน่นำกันบ้างนะครับ

• ท่านผู้รู้รบกวนแน่นำกันบ้างนะครับ
  • *
  • ถ่ายที่ เขื่อนคีรีธาร จันทบุรี ครับ
แบบที่ถูกต้องควรเป็นอย่างนี้ แต่ทำไม ในส่วนของVisual verification: กลับไม่ขึ้นครับ

ท่านผู้รู้รบกวนแน่นำกันบ้างนะครับ

• *
ผมเข้าไปดูในส่วนของ ผู้ดูแล> ศูนย์จัดการลงทะเบียน>การตั้งค่า แต่ไม่มีส่วนของ Disable the use of the visual verification on registration: ด้วยครับจะแก้ไขไงดีครับ