ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ ฟอร์ม กระทู้เมื่อเร็วๆนี้ ให้แสดงในหน้าแรก  (อ่าน 16613 ครั้ง)

ออฟไลน์ icon

• *
อยากได้ ฟอร์ม กระทู้เมื่อเร็วๆนี้ ให้แสดงในหน้าแรก ต้องตั่งค่าอย่างไร ครับ เป็น vbulletin 3.5.4  ครับ รบกวนครับ

ออฟไลน์ bigs15

• *
อยากได้ ฟอร์ม กระทู้เมื่อเร็วๆนี้ ให้แสดงในหน้าแรก ต้องตั่งค่าอย่างไร ครับ เป็น vbulletin 3.5.4  ครับ รบกวนครับ
ลองตัวนี้ครับ อาจถูกใจครับ
http://bigs15.winningthai.net/184635

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **

คุณใช้ 3.5.4 ไม่ลองติดต่อคุณ bigs15 เพื่อลองขอใช้เป็น 3.6.4 ดู

ลองตัวนี้ครับ อาจถูกใจครับ
http://bigs15.winningthai.net/184635

ยืนยันให้อีกเสียง ถูกใจหลาย

:o :o :o เจ้าของกระทู้น่าจะได้ไปหลายวันแล้ว เพราะกระทู้ที่คุณ bigs15 ตอบมันอยู่ถัดไปแค่กระทู้เดียว  :o :o

ออฟไลน์ soking

• *
คือผมอยากรู้ว่าวิธีทำหน้าแรกเวปบอร์ดไห้มีกระทู้เมื่อเร็วๆนี้ทำยังงัยหรอคับ
ใช้โปรแกรมหรือว่าไปตั้งค่าในผู้ดูแลคับ วานผู้รู้ช่วยตอบทีคับ
ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าด้วยคับ

ออฟไลน์ ICOM

• *
ผมใช้  SMF 1.1 RC3  ไม่ทราบว่าจะตั้ง กระทู้เร็วๆนี้ แบบที่นี้ยังไงครับ เป็น mod เสริมหรือว่าตั้งใน การตั้งค่าได้เลย แต่ผมหาดูแล้วไม่พบครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ soking

• *
หาแล้วคับแต่มานหายากม่ะรุจาเริ่มจากตรงไหนมะเหมือนเวปนี้มานเกี่ยวข้องโดยตรงอ่ะคับ   วานผู้รุช่วยบอกด้วยนะคับ
ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ bigs15

• *
ผมใช้  SMF 1.1 RC3  ไม่ทราบว่าจะตั้ง กระทู้เร็วๆนี้ แบบที่นี้ยังไงครับ เป็น mod เสริมหรือว่าตั้งใน การตั้งค่าได้เลย แต่ผมหาดูแล้วไม่พบครับ ขอบคุณครับ
ถามผิดห้องนี่ครับ ค้นหามาให้ละกันครับ
เข้าไปที่ ตั้งค่าธีมปัจจุบัน แล้วตรง จำนวนกระทู้ล่าสุดที่แสดงผลบนหน้ารวมบอร์ด ใส่จำนวนกระทู้ที่ต้องการให้แสดงเลย
ถ้ายังทำไม่ได้ลองใช้คำสั่ง Search (ค้นหา) ในบอร์ดนี้ดูนะครับ คำตอบด้านบนก็ได้จากการค้นหาเอาครับ....

ออฟไลน์ icon

• *