ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะมี Menu สำหรับ เลือกภาษา มาอยู่ ที่ หน้าแรกครับ ต้องทำเช่นไรบ้าง  (อ่าน 15865 ครั้ง)

ออฟไลน์ wichaith

• *
    • iDESIGN.in.th Web Development firm Design, Ecommerce & Marketing Agency  CMS Joomla Mambo CMS Wordpress
อยากจะมี Menu สำหรับ เลือกภาษา มาอยู่ ที่ หน้าแรกครับ ต้องทำเช่นไรบ้าง

เพื่อให้ ลูกหค้าหรือ ผู้เข้ามาให้เลือกภาษาที่ตนถนัด และอ่านได้ สามารถเปลี่ยนได้เลยโดยไม่ต้อง

log in อะครับ

iDESIGN.in.th Web Development firm Design, Ecommerce & Marketing Agency  CMS Joomla Mambo CMS Wordpress

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น

ออฟไลน์ may

• *
หน้าแรกของอะไรครับ
คุณwichaiteคงหมายถึง เมณู เลือกภาษาของแต่ละประเทศน่ะค่ะ ซึ่งลูกค้าสามารถเลือกภาษาของบ้านเขาได้น่ะค่ะ เมย์ก็อยากได้เหมือนกันค่ะเพราะไม่เก่งภาษา  ;D
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/07/09, 19:24:45 โดย may »