ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีอีกเรื่องมารบกวนให้ตอบปัญหา อีกแล้วครับ  (อ่าน 3053 ครั้ง)

ออฟไลน์ chineseboy

• *
ถ้าผมจำไม่ผิด admin สามารถกำหนดให้ สมาชิกที่ทำการสมัครเข้ามาใหม่ทำการ active ผ่านทาง mail ผมได้ทดลองเปิดฟังก์ชั่นนี้เพื่อใช้งาน แต่ไหงกลายเป็นว่าผมเปิดฟังก์ชั่นนี้แล้วมันไม่มี mail ส่งให้สมาชิกเพื่อทำการ active ละครับ รบกวนช่วยบอกผมหน่อย งงเหลือเกิน

*** อยากมี board เป็นของตัวเองแต่ไม่เก่ง เพิ่งเริ่มอย่าต่อว่ากันน่ะครับ ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/12/06, 23:18:44 โดย chineseboy »

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
ไปตั้งค่า SMTP Server อ่ะครับ

ละเอียดกว่านี้ผมไม่ชัวร์ครับ = ='
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?