ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนถามหน่อยครับ  (อ่าน 3636 ครั้ง)

ออฟไลน์ baothit

• *
ขอรบกวนถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 16/12/06, 15:36:49 »
คือว่าผมต้องการที่จะเปลี่ยน เมนูตัวนี้ผมจะต้องไปแก้ที่ไหน แก้อะไรบ้าง แล้วถ้าเกิดผมจะเพิ่มอีกเมนู 1  ผมต้องทำงัยครับ ช่วยตอบผมด้วยครับขอบคุณนะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
Re: ขอรบกวนถามหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/12/06, 03:00:19 »
เมนูแบบนี้มันเป็นตีมดีฟอลใหม่ของ smf เวอร์ชั่นตั้งแต่ RC1 มานะครับถ้าจำไม่ผิด
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?