ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนวืธีการทำlinks Ad by google หน่อยครับ  (อ่าน 12661 ครั้ง)

ออฟไลน์ freena

• *
ทำแบบด้านบนใต้เมนู ต้องไปเข้าไปเซทที่ไหนใน VB  ช่วยหน่อยครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ใน navbar ไงคับ

• *
ขอบคุณที่มาตอบครับขอถามอีกข้อครับ แล้วต้องใส่บรรทัดไหนครับ ???

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
 :D สวัสดีครับคุณ baraqkak ขอบคุณสำหรับเฟิร์มแวร์ v3i น่ะครับ ^^  ... อุ่ย นอกเรื่อง -  -"

ใส่ ad ใต้ เมนู ทำตามนี้ครับ

เข้าไปที่ Style Manager  แล้ว Edit Templates ครับ
แล้วเข้าไปตามนี้ครับ Navigation / Breadcrumb Templates > navbar
เลื่อนลงไปล่างสุดครับ ใส่ตามนี้ครับ

โค้ด: [เลือก]
<table class="tborder" cellpadding="6" cellspacing="1" border="0" width="100%" align="center">
<tbody id="collapseobj_forumhome_external" style="">
<tr> <td class="alt1" width="100%"><div align="center">

ใส่โค๊ตแบนเน่อตรงนี้ครับ

</div></td></tr></tbody></table><br />

ลองเซฟแล้วกลับไปดูที่เว็บบอร์ดครับ
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

• *
 ;D ขอบคุณครับ หุหุ สมาชิก v3i นี่เอง