ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: pnsmf ใช้กับ CMS ตัวไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 2977 ครั้ง)

ออฟไลน์ donnpipop

• *
จำได้ว่าก่อนหน้านี้ smf สามารถ Bridge กับ CMS ที่ชื่อว่า Mambo ได้
แต่ตอนนี้ผมไปเจอคำว่า pnsmf เลยสงสัยว่า สร้างออกมาสำหรับ cms ตัวอื่นหรือเปล่าครับ
แล้วจะใช้กับ Postnuke ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ  :) :) :)

ออฟไลน์ ROCKSAND

• *
Re: pnsmf ใช้กับ CMS ตัวไหนได้บ้างครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25/11/06, 11:42:20 »
อยากทราบเหมือนกันครับ จะได้เอาไปใช้กับเวป แบบง่าเบื่อบอร์ดตัวเก่าแล้ว
[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ponpinyo

• *
Re: pnsmf ใช้กับ CMS ตัวไหนได้บ้างครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26/12/06, 11:44:53 »

อยากทราบด้วยคนคับ