ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: หาไม่เจอเลยมาสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 2172 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattha

• *
คือว่าผมจะใส่ข้อความ title ที่อยู่ใน หน้าแรก
เหมือนกับเว็บนี้ที่ title เป็น  SMF Thailand - หน้าแรก  แบบนี้อ่ะครับ
ไม่ทราบว่าจะใส่ไว้ที่เมนูคำสั่งไหน  เพราะลองหาดูอยู่ตั้งหลายทีแล้ว ไม่เจอซ๊ากกที
รบกวนผู้รู้ช่วยเฉลยคำตอบให้ผมด้วยนะค้าบบบบบ Please.....

ขอให้คนตอบรวย ๆ   Yo!!  ;D

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
ดูที่เมนู- ปรับแต่งบอร์ด
เลือก-ค่าต่างๆของระบบ
ใส่ชื่อที่ต้องการในช่อง- ชื่อบอร์ด
ครับ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /