ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: vBulletin.v3.6.x Thai Language  (อ่าน 26849 ครั้ง)

ออฟไลน์ iCafe

• *
vBulletin.v3.6.x Thai Language
« เมื่อ: 9/10/06, 18:58:01 »
ลบๆๆ เดี๋ยวโดนว่าเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/06, 06:57:14 โดย iCafe »

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
Re: vBulletin.v3.6.x Thai Language
« ตอบ #1 เมื่อ: 10/10/06, 01:07:01 »
Database error  -    -"
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

• **
Re: vBulletin.v3.6.x Thai Language
« ตอบ #2 เมื่อ: 10/10/06, 18:08:30 »
อ้างถึง
nutkabpom, ไม่สามารถใช้งานในส่วนนี้ได้เนื่องจาก:

1. ท่านไม่ได้ล็อกอิน หรือท่านไม่ได้เข้าร่วมเป็นสมาชิก
   2. ท่านไม่ได้ทำการยืนยันการเป็นสมาชิกโดยการคลิ๊กลิงก์ในอีเมล์ตอบรับ
   3. สถานะสิทธิของท่านไม่สามารถใช้งานในส่วนนี้ได้ กรุณาตรวจสอบเงื่อนไข
   4. ผู้ดูแลระบบปิดการใช้งานในส่วนนี้

ผมว่า ถ้าจะแจกจริงๆ น่าจะทำเว็บบอร์ดเปิดน่ะครับ -  -"

อยากได้ RPG Stats อ่ะครับ T___T
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

ออฟไลน์ djicrazy

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 11/10/06, 02:39:04 »
อ้างถึง
แจกให้ผู้มีความพยายาม และรู้จักการอ่านกฎ กติกา พร้อมที่จะปฎิบัติตาม ครับ

แค่นี้เองครับ lol
เนี่ยแหละน้อ สังคมไทย... :P

ก็คืออยากให้บอร์ดของคุณมีสมาชิกเพิ่มขึ้นว่างั้นใช่ไม๊ครับ ง่ายๆแค่นั้นเอง ก็น่าจะบอกกันตรงๆมะเห็นต้องอ้อมค้อมเลย อิๆ

ที่คุณกำลังอยู่อ่ะครับ มันไม่ได้เรียกว่าการให้ แต่เป็นการโฆษณาต่างหาก (โดยอาศัยบอร์ดนี้โฆษณาเว็บคุณ)

ปล.ถ้าเว็บคุณดี เดี๋ยวก็มีคนสมัครเองแหละ มะเห็นจะต้องบังคับกันอย่างนี้เลย

ปล2.รู้สึกว่าผมเนี่ยจะชวนคุณ iCafe หาเรื่องนะเนี่ย 555+     อย่าคิดมากนะครับ ผมก็พูดไปงั้นแหละ ไม่ได้คิดอะไร
www.JustThaiHost.com : "กำไรไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการ ความพอใจของคุณต่างหากที่เราต้องการ"

ออฟไลน์ iCafe

• *
« ตอบ #4 เมื่อ: 11/10/06, 06:54:28 »
เปิดให้ใช้ง่ายๆสบายๆ ไม่มีการสมัครเมมก็อย่าเปิดดีกว่าครับ

ต่อให้สมาชิกเยอะแต่ไร้คุณภาพ  ผมไม่เอาดีกว่า

ที่สำคัญผมไม่ต้องการให้เวบผมเป็นแบบ ประมูล พันทิพ ซึ่งมีแต่ พวกขอๆ ขุดๆๆ ไม่ได้ดังใจด่า

นี่หล่ะนิสัยคนไทยส่วนใหญ่ มันถึงตามฝรั่งไม่ทัน  :-[

อ้างถึง
ที่คุณกำลังอยู่อ่ะครับ มันไม่ได้เรียกว่าการให้ แต่เป็นการโฆษณาต่างหาก (โดยอาศัยบอร์ดนี้โฆษณาเว็บคุณ)

ถ้าคุณคิดแบบนั้น เดี๋ยวผมแจ้งคุณเก่งลบกระทู้ผมทิ้งก็ได้

อ้างถึง
ปล2.รู้สึกว่าผมเนี่ยจะชวนคุณ iCafe หาเรื่องนะเนี่ย 555+     อย่าคิดมากนะครับ ผมก็พูดไปงั้นแหละ ไม่ได้คิดอะไร

นี่หล่ะครับหาเรื่องจริง ???

• **
« ตอบ #5 เมื่อ: 11/10/06, 10:37:00 »
-   -" ใจเยนๆครับๆ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
« ตอบ #6 เมื่อ: 11/10/06, 14:06:51 »
-*-

• *
« ตอบ #7 เมื่อ: 12/10/06, 02:22:14 »
คุณ iCafe (อาจจะเป็นพี่)  พี่เก่งจริงๆเลยนะครับ เนี่ย ขนาดผมพูดจาหาเรื่องขนาดนี้ยังไม่แสดงอาการเลย 555+ นับถือ(สมกับที่เป็นแอ๊ดมินบอร์ดได้จริงๆ เพราะต้องเจอคนแบบนี้เยอะ)

ใช่ครับ บอร์ดมีสมาชิกเยอะ แต่ไม่มีคุณภาพก็เท่านั้น ส่วนที่บอกว่าจะแจ้งให้ลบกระทู้อันนั้นไม่ต้องหลอกครับ ผมก็แค่ล้อเล่น คิดมากปายด้าย 555+

อ้างถึง
เปิดให้ใช้ง่ายๆสบายๆ ไม่มีการสมัครเมมก็อย่าเปิดดีกว่าครับ
แต่สงสัยแค่คำพูดนี้เฉยๆ ครับ พี่ช่วยชี้แจงที ทำไมพี่ถึงคิดอย่างนั้น (อันนี้ไม่ได้หาเรื่องนะครับ แค่อยากรู้จริงๆ)
www.JustThaiHost.com : "กำไรไม่ใช่สิ่งที่เราต้องการ ความพอใจของคุณต่างหากที่เราต้องการ"

ออฟไลน์ danya

• *
« ตอบ #8 เมื่อ: 12/10/06, 16:33:43 »
มึนตึม 2 ยกกำลัง 4  ::) ;D :o

• *
« ตอบ #9 เมื่อ: 13/10/06, 04:27:29 »
เห้ยยย พี่ icafe ผมก็ล้อเล่น ไม่ได้อะไรซะหน่อย (แซวหนักๆเจ๋ยๆเอง)

ผมขอโทษน้า เอามาลงเหอะพี่ เผื่อคนอื่นเค้าต้องการ

ปล.ผมได้อะไรจริงๆน้า เอามาลงเหมือนเดินนะครับ ดีแล้วๆ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
« ตอบ #10 เมื่อ: 13/10/06, 17:45:58 »
มา มึน ด้วยคน อิอิ

ออฟไลน์ shownhon

• *
« ตอบ #11 เมื่อ: 2/02/07, 01:23:44 »
ผมอยากได้มากเลยครับ
รบกวนหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ An_ant

• **
« ตอบ #12 เมื่อ: 4/02/07, 15:12:12 »
ผมอยากได้มากเลยครับ
รบกวนหน่อยนะครับ

ถ้ายังไม่ได้ลองแวะไปดูที่ http://www.winnignthai.net ผ่านตาแว๊บ ๆ

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
« ตอบ #13 เมื่อ: 5/02/07, 00:18:23 »
เพิ่งเห็นว่ามีคนขอ ถ้าต้องการคราวหลังถามมาได้ครับ

ดาวน์โหลดได้ที่นี่ http://smf.rcweb.net/index.php?action=dlattach;topic=267.0;attach=389
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/02/07, 04:33:11 โดย КёngЯacing »

ออฟไลน์ vinzent

• *
« ตอบ #14 เมื่อ: 13/12/07, 16:59:48 »
รบกวนขอ file อีกทีครับ ผมใช้ 3.6.8 ไม่ทราบว่าจะใช้ได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fkungkub

• *
« ตอบ #15 เมื่อ: 14/02/10, 12:09:21 »
อยากได้คู่มือภาษาไทยอะครับ :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/02/10, 12:15:06 โดย fkungkub »