Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

vBulletin.v3.6.x Thai Language

(1/4) > >>

iCafe:
ลบๆๆ เดี๋ยวโดนว่าเอา

NUTKABPOM:
Database error  -    -"

NUTKABPOM:

--- อ้างถึง ---nutkabpom, ไม่สามารถใช้งานในส่วนนี้ได้เนื่องจาก:

1. ท่านไม่ได้ล็อกอิน หรือท่านไม่ได้เข้าร่วมเป็นสมาชิก
   2. ท่านไม่ได้ทำการยืนยันการเป็นสมาชิกโดยการคลิ๊กลิงก์ในอีเมล์ตอบรับ
   3. สถานะสิทธิของท่านไม่สามารถใช้งานในส่วนนี้ได้ กรุณาตรวจสอบเงื่อนไข
   4. ผู้ดูแลระบบปิดการใช้งานในส่วนนี้
--- ปิดอ้างถึง ---

ผมว่า ถ้าจะแจกจริงๆ น่าจะทำเว็บบอร์ดเปิดน่ะครับ -  -"

อยากได้ RPG Stats อ่ะครับ T___T

djicrazy:

--- อ้างถึง ---แจกให้ผู้มีความพยายาม และรู้จักการอ่านกฎ กติกา พร้อมที่จะปฎิบัติตาม ครับ

แค่นี้เองครับ lol
เนี่ยแหละน้อ สังคมไทย... :P

ก็คืออยากให้บอร์ดของคุณมีสมาชิกเพิ่มขึ้นว่างั้นใช่ไม๊ครับ ง่ายๆแค่นั้นเอง ก็น่าจะบอกกันตรงๆมะเห็นต้องอ้อมค้อมเลย อิๆ

ที่คุณกำลังอยู่อ่ะครับ มันไม่ได้เรียกว่าการให้ แต่เป็นการโฆษณาต่างหาก (โดยอาศัยบอร์ดนี้โฆษณาเว็บคุณ)

ปล.ถ้าเว็บคุณดี เดี๋ยวก็มีคนสมัครเองแหละ มะเห็นจะต้องบังคับกันอย่างนี้เลย

ปล2.รู้สึกว่าผมเนี่ยจะชวนคุณ iCafe หาเรื่องนะเนี่ย 555+     อย่าคิดมากนะครับ ผมก็พูดไปงั้นแหละ ไม่ได้คิดอะไร

iCafe:
เปิดให้ใช้ง่ายๆสบายๆ ไม่มีการสมัครเมมก็อย่าเปิดดีกว่าครับ

ต่อให้สมาชิกเยอะแต่ไร้คุณภาพ  ผมไม่เอาดีกว่า

ที่สำคัญผมไม่ต้องการให้เวบผมเป็นแบบ ประมูล พันทิพ ซึ่งมีแต่ พวกขอๆ ขุดๆๆ ไม่ได้ดังใจด่า

นี่หล่ะนิสัยคนไทยส่วนใหญ่ มันถึงตามฝรั่งไม่ทัน  :-[

--- อ้างถึง ---ที่คุณกำลังอยู่อ่ะครับ มันไม่ได้เรียกว่าการให้ แต่เป็นการโฆษณาต่างหาก (โดยอาศัยบอร์ดนี้โฆษณาเว็บคุณ)

ถ้าคุณคิดแบบนั้น เดี๋ยวผมแจ้งคุณเก่งลบกระทู้ผมทิ้งก็ได้

--- อ้างถึง ---ปล2.รู้สึกว่าผมเนี่ยจะชวนคุณ iCafe หาเรื่องนะเนี่ย 555+     อย่าคิดมากนะครับ ผมก็พูดไปงั้นแหละ ไม่ได้คิดอะไร

นี่หล่ะครับหาเรื่องจริง ???

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม