ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเก่งช่วยผมที  (อ่าน 2169 ครั้ง)

ออฟไลน์ dsai

• *
ใครเก่งช่วยผมที
« เมื่อ: 24/09/06, 16:11:52 »
Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

เนี่ยคับผมต้องแก้ยังไงหรอคับ

ออฟไลน์ holytyrael

• *
Re: ใครเก่งช่วยผมที
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/09/06, 23:33:58 »
เกิดปัญหาตอนกำลังลง แต่ยังลงไม่สำเร็จใช่ไหมละ
ถ้าใช่ก้อทำตามน
ี้ แล้วลงใหม่ให้ถูกต้องซะนะ

เข้าไปใน ftp ของเรา แล้วอัพไฟล์ตามรายชื่อลงไปทับ แล้ว ลงใหม่
Settings.php
Settings_bak.php
install_1-1.sql
install.php
index.php

เท่านี้ละมั้งลองดู แล้วแก้ไข id pass ดาต้าเบสใหม่ แก้ให้ถูกนะ แล้วจะลงได้ คนที่ลงชอบทำผิดก็ตรงนี้แหละ