ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ง Theme Dufault แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น  (อ่าน 7742 ครั้ง)

ออฟไลน์ menestys

• *
คือนั่งแต่ง Theme Dufault แต่ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเลยค่ะ
เปลี่ยนรูปทับก็แล้ว อะไรก็แล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้น หรือ เปลี่ยนแปลงเลย
ต้องทำยังไงหรอคะ งง ไปหมดแล้ว

ออฟไลน์ HTMLThai.com

• *
ต้องการแต่งตรงใหนครับ

ออฟไลน์ menestys

• *

ตรงนี้ค่ะ เปลี่ยนภาพแล้ว ทับไฟล์แล้ว ชื่อไฟล์นามสกุลไฟล์ก็เหมือนกัน แต่ภาพไม่เปลี่ยนให้
ล้างแคช + คุกกี้ ในบราวเซอร์หมดแล้วด้วยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ