ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับเข้าบอร์ด smfแล้วมันขึ้น Connection Problems  (อ่าน 7017 ครั้ง)

ช่วยด้วยครับ

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับเข้าบอร์ด smfแล้วมันขึ้น

Connection Problems
Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

หมายความว่าไงครับ มันจะกลับมาดีเองหรือเปล่าครับ ช่วยด้วยครับ

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
มันติดต่อฐานข้อมูลไม่ได้
ลองเปิดดูไฟล์ Settings.php ว่ามันปกติดีหรือเปล่า

เอก

• บุคคลทั่วไป
บางครั้งก็เกิดจากโฮส ครับเรื่องของ MySQL ครับผม