ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เออ พี่คับ ผมโหลดเว็บบอร์ดใหม่มาคับ แต่มีปัญหานิดนึง  (อ่าน 6038 ครั้ง)

ออฟไลน์ ink

• *
 ???แบบว่า งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ???ว่ามันจะสร้างหน้าแรกยังไง เครื่องของผมมี Dreamweaver อยู่อะ พอเปิดหน้าแรกแล้วมันขาวโล่ง...ไม่มีอะไร เลย ไม่รู้จะสร้างอย่างไร................................................ช่วยตอบปัญหาคาใจให้ผมด้วยคับ :o :o :o :o :o ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? ??? :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ o_authority

• ไอแอมโอ
  • *
  • ก็งั้นๆ
    • วรัทยา นิลคูหา
Webboard

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน