General Community > General Community

ผมใช้บอร์ด Powered by SMF 2.0 RC3 จะให้โชว์ 10 กระทู้ล่าสุดทำไงครับ

(1/2) > >>

charuboot:
ผมใช้บอร์ด Powered by SMF 2.0 RC3 จะให้โชว์ 10 กระทู้ล่าสุดทำไงครับ พอดีมือใหม่ (ใหม่มากครับ) สอบถามท่านผู้รู้หน่อยครับผม ขอเป็นเน้นๆ ครับ ขอบคุณมากๆๆ ครับผม

nuclearcell:
ตั้งได้ครับ ผมใส่ 20เลย

hide406:

ใส่เลขตามต้องการเลยครับ

SMFClub:

--- อ้างจาก: nuclearcell ที่ 31/08/10, 13:53:32 ---ตั้งได้ครับ ผมใส่ 20เลย

--- ปิดอ้างถึง ---

--- อ้างจาก: hide406 ที่  1/09/10, 10:25:35 ---

ใส่เลขตามต้องการเลยครับ

--- ปิดอ้างถึง ---

ท่านนี้ตอบถูกต่้องครับ  :)
เราแก้ใขเองได้ผ่านหน้าแอดมิด ;)
ลองแก้ใขปรับแต่งเล่นๆดูครับ
แล้วจะรู้ว่า  SMF เว็บบอร์ด ไม่ยากอย่างที่คิด

uplusstudy:
ละเอียดดีจังเลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม