สนใจลงโฆษณา คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โค้ดที่สามารถดึงทอปปิกไปโชว์หน้าเว็บครับ  (อ่าน 5234 ครั้ง)

ออฟไลน์ thet210

• *
อยากจะได้โค้ดดึงทอปปิกจากบอร์ดต่างๆไปโชว์หน้าเว็บอะครับ ไม่ทราบว่าจะมีโค้ดไหมครับ

ออฟไลน์ thet210

• *
ลืมบอกว่าใช้ SMF 2.0 RC2 ครับ

ออฟไลน์ kaew777

• Sr. Member

บอล ออนไลน์เป๊ป กวาร์ดิโอล่า ซูเปอร์โค้ช แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ออกตัวชื่นชอบ คริสตัล พาเลซ และ วิลฟรีด ซาฮา ปีกตัวจี๊ดของทีมรวมถึงเปิดเผยว่ามองประเทศใดบ้างเป็นเต็งแชมป์เวิลด์ คัพ 2018เทรนเนอร์วัย 47 ปีนำ ‘เรือใบสีฟ้า’ คว้าแชมป์พรีเมียร์ลีก 2017/18 ทำลายสถิติมากมายแต่ ‘ปราสาทเรือนแก้ว’ ของ รอย ฮอดจ์สัน คือหนึ่งในทีมที่เปิดบ้านยันเสมอ ซิตี้ ได้กวาร์ดิโอล่า แสดงทรรศนะกับว่า “ตั้งแต่เริ่มเลยผมสนุกที่ได้เจอกับท็อตแน่ม ผมชอบการเล่นของพวกเขามาก”“ลิเวอร์พูลก็ยอดเยี่ยม ผมลำบากในการเจอเยอร์เก้น คล็อปป์ตั้งแต่ที่เยอรมนี การเปลี่ยนจังหวะโจมตีพื้นที่ข้างในของพวกเขาเร็วสุดๆ พวกเขาได้บทเรียนเพียบจากซีซั่นที่แล้ว”“ซีซั่นที่แล้วเชลซียอดมาก เราได้เรียนรู้การเล่นหลัง 5 และการเคลื่อนที่ ผมว่าหลายทีมก๊อปแผนอันโตนิโอ คอนเต้ไปใช้”“แน่นอนโจเซ่คือคู่แข่งตัวฉกาจเสมอ ทีมของเขา การทำให้พวกเขาเชื่อมั่นในทีมตัวเองได้ ผมชื่นชมคุณภาพทีมที่สูงของพวกเขาและคุณสมบัติอื่นๆที่มี”“ผมชอบคริสตัล พาเลซที่มีซาฮาและเพื่อนร่วมทีมคนอื่นๆด้วย ผมสนุกกับการดูฟุตบอลของพวกเขา, ทีมที่หลากหลาย และนักเตะที่พวกเขามี”จบฤดูกาลนี้ฟุตบอลจะเข้าสู่เทศกาลชิงแชมป์โลกที่ประเทศรัสเซียตั้งแต่ช่วงเดือนมิถุนายนถึงกรกฎาคมซึ่ง กวาร์ดิโอล่า น่าจะเป็นหนึ่งในผู้ชมนายใหญ่เลือดกาตาลันกล่าวอีกว่า “ผมว่าสเปนคือตัวเต็งร่วมกับเยอรมนีและบราซิลแล้วก็อาร์เจนติน่าด้วยถ้าเมสซี่มาดี”“ผมเอาใจช่วยอังกฤษด้วยความที่มีลูกทีมและที่ประเทศนี้ต้อนรับผมกับครอบครัว ผมสนใจในรายการนี้”