ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งค่าผู้ใช้ที่ลงทะเบียนยังไงไม่ให้โพสต์หัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้ในบางหมวดได้ครับ  (อ่าน 9428 ครั้ง)

ออฟไลน์ persues

• *
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ คือผมต้องการตั้งค่าผู้ใช้ที่ลงทะเบียนแล้ว ไม่ให้โพสต์หัวข้อใหม่ หรือตอบกระทู้ในบางหมวดได้
เช่น หมวดซื้อ-ขาย --> ผู้ใช้ที่ลงทะเบียนทั่วไปไม่ให้เริ่มหัวข้อใหม่ หรือตอบกระทู้ในหมาวดนี้ได้ แต่สามารถใช้งานในหมวดอื่นๆได้ตามปกติ

ขอบคุณมากครับ