ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกจากระบบแล้ว redirect ไปหน้าแรกที่สร้างใหม่  (อ่าน 3022 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nal2usH

• *
รบกวนสอบถามเรื่องการคลิกออกจากระบบ แล้วให้ redirect ไปยังหน้าแรกที่เราได้สร้างขึ้นมาใหม่

แล้วก็เวลา login เสร็จแล้วก็ให้กลับไปหน้าแรกที่สร้างไว้ เพราะตอนนี้เวลา login แล้วจะไปที่หน้าบอร์ดทันที

ผมลองหาโค้ดใน file LogInOut.php หายังไงก็ไม่เจอ

ขอความอนุเคราะห์ท่านผู้รู้ช่วยไขความข้องใจให้ผมด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nal2usH

• *
เข้ามารอบคำตอบอยู่ครับ