ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ ลง Mod แล้วเข้า ศูนย์จัดการแพ๊คเกจ อีกไม่ได้เลย  (อ่าน 5008 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumpot89

• *
ผมได้ลงโปรแกรมที่ชื่อว่า FasterParsecode10711.tar.gz ลงไปครับแล้วหลังจากนั้นหน้า ศูนย์จัดการแพ๊คเกจ ก็เข้าไปไม่ได้เลย ก็เลยไม่รู้ว่าจะเอาออกยังไงดีครับ ใครรู้วิธีแก้ไหมครับ ผมเคยอลงลบจาก Ftp มันก็บอกว่า ลบไม่ได้ Forbidden name ลบผ่าน awardspace.com ก็ไม่ได้ ครับ

ปล. ถ้าผม อัพเดตบอร์ด ผมจาก 1.0.7 เป็น 1.1.2RC จะแก้ได้ไหมครับ