สนใจลงโฆษณา คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ในบอร์ดมีการติดหมุดเยอะมาก หากต้องการยกเลิกกระทู้ติดหมุดทั้งหมดต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 5197 ครั้ง)

ออฟไลน์ unjius

• *
ในบอร์ดมีการติดหมุดเยอะมาก หากต้องการยกเลิกกระทู้ติดหมุดทั้งหมดต้องทำอย่างไรครับ
นอกจากการให้ mod มานั่ง ยกเลิิกติดหมุดทีละกระทู้ มีวิธีอื่นอีกไหมครับ กระทุ้ติดหมุดมีเป็นพันกระทู้เลยครับ

ออฟไลน์ o_authority

• ไอแอมโอ
  • *
  • ก็งั้นๆ
    • วรัทยา นิลคูหา
ลองเปิดปุ่มเชคบอล์ดหลังกระทู้ดูครับ จะช่วยให้สะดวกขึ้น
ข้อมูลส่วนตัว ==> ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ ==> แสดงปุ่มเลือกข้อความในหน้าดัชนีข้อความเป็น ==> เลือกเป็น "เช็คบอล์ค"
หลังจากนั้นก็เข้าในบอร์ดนั้นๆ จะเห็นมีปุ่มเชคบอล์คหลังกระทู้
Webboard

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน

ออฟไลน์ duean2121212

• *

เล่นบ่อยๆ เดี๋ยวจะรู้แหล่งให้โบนัส
ประสบการณ์ที่ไม่เหมือนกันของนักพนัน ทำให้มีทั้งคนที่ประสบความสำเร็จกับคนที่เล่นแล้วไม่ได้ผลตอบแทนตามที่ต้องการเป็นธรรมดา ถ้าอยากจะได้โบนัสคุณจึงต้องสะสมประสบการณ์ของตัวเองครับ ยิ่งเข้าไปเล่นพนันในคาสิโนหลายๆที่จะยิ่งเปรียบเทียบได้ว่า มีแหล่งไหนที่ให้ผลตอบแทนดี  เพื่อที่จะเข้าไปใช้บริการจังหวะที่แจกโบนัส มีโอกาสได้ผลกำไรเพิ่มอย่างแน่นอนครับ
ทะเลไทย
โบนัสมาจากค่าคอมมิชชั่น
เป็นช่องทางที่นักพนันส่วนใหญ่มักจะมองข้าม ทั้งที่หากลองพิจารณาใน คาสิโน ออนไลน์ จะพบว่าคาสิโนให้ผลตอบแทนพิเศษสำหรับคนที่ชวนเพื่อนเข้ามาใช้บริการพนันออนไลน์ ซึ่งอาจจะได้สูงสุดถึง 30%เลยก็ได้ครับ เมื่อคุณไปเล่นพนันที่เว็บไหนก็ลองสังเกตุว่า เขาให้ค่าคอมเป็นผลตอบแทนเท่าไหร่ ถ้าคุณพาเพื่อนมาสมัครเป็นสมาชิกของคาสิโน นับว่าเป็นเคล็ดลับง่ายๆที่นักพนันไม่ควรมองข้าม เพราะสามารถช่วยให้ได้เงินเข้ากระเป๋าแบบไม่ต้องวางเงินเดิมพัน เป็นวิธีที่เซียนพนันหลายคนใช้กันเลยนะครับ และโบนัสนี่แหละที่ดึงดูดให้คนเข้ามาใช้บริการคาสิโนในรูปแบบออนไลน์ เพราะมีความแตกต่างจากการไปเล่นที่บ่อนปกติ  ข้อดีนี้จึงทำให้ผมติดใจอยากจะเล่นพนันกับคาสิโนในรูปแบบออนไลน์อย่างเดียว  gclub1688