ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Admin จะดู Password ของ Member อย่างไรครับ ?  (อ่าน 4907 ครั้ง)

ออฟไลน์ ۰۩۰ [iScarface]PcNy ۰۩۰

• *
  • Who the f*ck are Artic Monkeys ?
อยากทราบว่า Admin หรือเจ้าของบอร์ด จะสามารถดู Password ของ สมาชิกได้อย่างไรหรอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Give iz Good
RuneScape Thailand is now version "2" !

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
Re: Admin จะดู Password ของ Member อย่างไรครับ ?
« ตอบ #1 เมื่อ: 21/08/06, 11:16:26 »
ดูไม่ได้ครับ

2 อย่างที่ admin ไม่สามารถรู้ได้
1. password ของผู้ใช้งาน
2. ข้อความส่วนตัว

ออฟไลน์ ۰۩۰ [iScarface]PcNy ۰۩۰

• *
  • Who the f*ck are Artic Monkeys ?
Re: Admin จะดู Password ของ Member อย่างไรครับ ?
« ตอบ #2 เมื่อ: 21/08/06, 18:05:27 »
ครับ ขอบคุณครับ
Give iz Good
RuneScape Thailand is now version "2" !

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
« ตอบ #3 เมื่อ: 23/08/06, 16:03:10 »
pass เก็บแบบเข้ารหัวสเอาไว้
เข้าไปดูทาง PhpMyAdmin ก็ไม่ได้เช่นกันครับ

ถ้าสมาชิกลืมพาสเวิร์ด Admin มีสิทธิ์ ตั้ง พาสให้ใหม่ได้ครับ

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%