ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยได้ครับ logout ไม่ได้ ปัญหาไหญ่เลย user adim อะ  (อ่าน 13220 ครั้ง)

ออฟไลน์ valentine16

• *
ผมไช้ user administrator login ค้างไว้เป็นปีเป็นชาติแล้วหละครับ

มาึถึงตอนนี้ผมจะ test code ที่ไช้ โชว์ login form อะครับ มัน test

ไม่ได้ มันไม่เห็นเพราะว่าผม login ไปแล้วอะครับ แต่พอจะกด logout

ออกมันกลับออกไม่ได้ครับ งานงอกแล้วที่นี้ - -" เซ็งเลย ใครรู้ช่วย

บอกทีนะครับว่าจะแก้ปัญหานี้ยังไงดี ตอนนี้ผมงง มึน มากมายเลยครับ

- -" ไม่ไหวๆ ปวดหัวๆ ช่วยทีนะครับ

ออฟไลน์ valentine16

• *
เหอะๆ อันนี้วอน moderator หรือ admin

ลบไปทีจร้า พอดีโง่เอง มันเป็นที่ browser

อะนะ ฮ่า ฮ่า นั่งงงอยู่ตั้งนาน - -"

ออฟไลน์ o_authority

• ไอแอมโอ
  • *
  • ก็งั้นๆ
    • วรัทยา นิลคูหา
กำลังจะบอกอยู่พอดีว่ากรณีน่าจะเกิดจากbrowserหรือเครื่องคุณเอง
Webboard

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน

ออฟไลน์ dbpod

• *
น่าจะเกิดจากเครื่องนะครับ

ผมเพิ่งเจอปัญหานี้เหมือนกัน

-------------------------------------------------------------
ทำเว็บ ออกแบบเว็บไซต์ ทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์