SMF Development > Fixed or Bogus Bugs

ช่วยด้วครับ ผมลง thems ใหม่แล้วขึ้นข้อความนี้ครับ

(1/1)

shrimps01:
เว็บบอร์ดผม ใช้ SMF 1.1.10 ครับ

pishit:
ก็ดูที่ไฟล์ Modifications.thai-utf8.php สิครับ ถ้าไม่ได้แก้ไขไปมาก่อน แล้วมันเป็นตอนติดตั้งธีม ก็เป็นที่ธีม น่าจะเป็นที่รูปแบบ ภาษา ครับ thai เฉย ๆ หรือ thai-utf8

doramonvigo:
ดูเหมือนคำตอบอยู่ในรูปของคุณครับ ไฟล์มันซ้ำ ไป Rename หรือ ลบอันใด อันหนึ่งน่าจะหายนะครับ

dbpod:
REname ใหม่ครับ

-------------------------------------------------------------
ทำเว็บ ออกแบบเว็บไซต์ ทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม