ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือด่วนครับ Server ลง win ใหม่ เข้าบอร์ดช้า ธีมไม่แสดงผล ล็อกอินไม่ไ  (อ่าน 12204 ครั้ง)

ออฟไลน์ MUJAHIDIN

• *
ขอความช่วยเหลือด่วนครับ Server ลง win ใหม่ เข้าบอร์ดช้า ธีมไม่แสดงผล ล็อกอินไม่ได้
ผมลง win2003 ใหม่ แต่ไดร้ และ โฟลเดอร์ที่ลง Xampp และ smf อยู่ที่เดิม
เข้าหน้าแรกของบอร์ดได้แต่ช้ามากๆ รูป ไอค่อนต่างๆ ไม่ขึ้น จำนวนกระทู/สมาชิกอยู่เหมือนเดิม
เข้าเมนูหรือปุ่มต่างๆ ล็อกอิน หรือ เข้าดูฟอรั่มไม่ได้เลย
รบกวนด้วยครับ

• *
ตอนนี้แก้ไขไปได้แล้วประมาณ 80 เปอเซ็นต์ ทีมและไอคอนทำงานแล้วครับ
สาเหตุมาจากที่ว่า ผมเปลี่ยนไอพี Server ไปด้วยเลยทำให้มีปัญหาเรื่องทีม
เลยแก้ไขไฟลืระบบให้เป็นไอพีใหม่ เรียบร้อยแล้ว
เหลือตอนเข้าบอร์ด แล้วมันยังหน่วงๆ (เร็วกว่าตอนเกิดปัญหาแรกนิดนึง)
ใครพอรู้แนะนำหน่อยครับ งมโข่งอยู่นานๆ แล้วมันเครียดครับ ขอบคุณครับ

• *
เคลียร์แล้วครับ ปิดกระทู้ ครับ  ;D

ออฟไลน์ dbpod

• *