SMF Support > Install and Upgrade Help

Upgrade เป็น SMF 1.1 RC1. ยังไม่มีภาษาไทย จะได้ มั๊ยท่าน ?

(1/2) > >>

cm108:

คือตอนนี้ ใช้ SMF 1.1 Beta 3 Public. ภาษาไทยอยู่
อยากทราบว่า Upgrade เป็น SMF 1.1 RC1.  จะใช้ภาษาไทยได้ปกติ มั๊ย หรือต้องรอให้มีภาษาไทยก่อนครับ พี่................. ;D

TinaCat:
เราลองแล้ว  ก็ใช้ภาษาไทยตัวเดิมของ SMF 1.1 Beta 3 น่ะแหละ
รู้สึกว่าใช้ได้นะ

cm108:
ขอบคุณมากครับ ท่าน  ;D

КёngЯacing:
เดี่ยวรีบจัดการให้ ใจเย็นๆ

BoyZaa:
ถามหน่อยสิครับ
ปกติ ใน SMF รุ่น ก่อนหน้า RC นี้ จะมีระบบส่งอีเมลล์ให้สมาชิก ใน RC ไม่มีแล้วหรอครับ
อย่างงี้ จะทำยังงัยดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม