ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้า ศูนย์จัดการแพ็คเกจ ไม่ได้ครับ  (อ่าน 7811 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumpot89

• *
คือว่าผมลงตัว Mod ที่ชื่อว่า "FasterParsecode107[1][1].tar" ไปครับและปรากฎว่าหลังจากลงเสร็จปุ๊ป ก็ไม่สามารถ(500 error scipt from web servr awardspace.com)เข้าไปที่ ศูนย์จัดการแพ็คเกจ ได้อีกเลยครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไหมครับ เพราะว่าส่วนอื่นใช้ได้ปกติจะมีก็แต่ folder package ครับ ที่มันมีไฟล์ชื่อ FasterParsecode107[1][1].tar แต่ไม่สามารถลบออกได้ครับ ผมเลยสงสัยว่าน่าจะเกิดจากตัวนี้แหละ ครับ มีวิธีแก้ก็บอกกันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ