ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วครับ ผมลง thems ใหม่แล้วขึ้นข้อความนี้ครับ  (อ่าน 15321 ครั้ง)

ออฟไลน์ shrimps01

• *
เว็บบอร์ดผม ใช้ SMF 1.1.10 ครับ

ออฟไลน์ pishit

• *
ก็ดูที่ไฟล์ Modifications.thai-utf8.php สิครับ ถ้าไม่ได้แก้ไขไปมาก่อน แล้วมันเป็นตอนติดตั้งธีม ก็เป็นที่ธีม น่าจะเป็นที่รูปแบบ ภาษา ครับ thai เฉย ๆ หรือ thai-utf8

ออฟไลน์ doramonvigo

• *
ดูเหมือนคำตอบอยู่ในรูปของคุณครับ ไฟล์มันซ้ำ ไป Rename หรือ ลบอันใด อันหนึ่งน่าจะหายนะครับ

ออฟไลน์ dbpod

• *