ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีmodไหนบ้างที่ มีคนให้"คะแนนการ์"มาเยอะแล้วดาว (ระดับ)เยอะแทน"จำนวนโพส"บ้างครับ  (อ่าน 4059 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak1111

• *
คือระดับดาว ขึ้นอยู่กับจำนวนคะแนน การ์มาน่ะครับ ไม่ทราบว่ามีม็อดไหนบ้างอ่ะครับ หรือว่าต้องแก้โค้ตตรงไหนอ่ะครับ......

ออฟไลน์ eak1111

• *
.........มันคงทำได้ยาก เนาะ....

ไม่เป็นไรครับ

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
คุณต้องเขียน Mod เองแล้วล่ะครับ ในบอร์ด Official ของ SMF ก็มีกระทู้แนวนี้เหมือนกัน ลอง Search คำว่า "Graphics Karma" ดูสิครับส่วนเรื่องค้ดดิ้งนั่น คุณต้องทำเองแล้ว แต่เค้าปูทางให้ตั้งเยอะลองหาดู