ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงรูปไปมากๆนานๆเข้าโฟลเดอร์เก็บภาพใหญ่มากจนเปิดไม่ขึ้น  (อ่าน 1637 ครั้ง)

ออฟไลน์ mutarlu

• *
เว็บผมมีปัยหาอย่างหนึ่งครับ ใช้ SMF ครับ พอใช้ไปนานๆ เก็บภาพเยอะๆๆๆๆ เข้า ประมาณ 3 Gb. ปรากฏว่า โฟลเดอร์ที่เก็บภาพเปิดไม่ค่อยได้ โพสลำบาก แต่ใช้ FTP โหลดภาพลงมาที่เครื่องเก็บยไว้ยังยากเลยครับ เปิดโฟลเดอร์ไมไ่ด้ ใครมีความรู้ช่วยหน่อยครับ

อาจต้องใช้วิธีเก็บภาพแยกเป็นหลายๆโฟลเดอร์ ไม่ทราบว่ามี มอด ตัวนี้ไหมครับ รบกวนหน่อยครับ