SMF Support > General Thai Support

ในกรณีที่เปลี่ยน ธีม แล้วปุ่มไม่ขึ้นเนี่ย ต้องแก้ยังไงครับ

(1/1)

s:
เฮ้อ . . .  แก้ไม่ตกครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

TinaCat:
ถ้าอัพไฟล์ขึ้นไปครบแล้ว  ลองเช็ค Path ไฟล์ภาพดูก่อนนะคะว่าถูกต้องหรือเปล่า

RoCkmAn:
ลองเปลี่ยนชื่อโฟล์เดอร์ ที่ /www/forum/Themes/ชื่อทีมที่คุณใช้/images/english

แก้ชื่อโฟล์เดอร์จาก englisg ให้เป็น thai ครับ

น้ำพริก:
ไปที่เวบคุณที่คุณติดตั้งไว้แล้วดูว่ารูปใหนมันไม่ขึ้น ให้กดคลิกขวาที่รูปนั้นดู คุณสมบัติว่ามันที่อยู่ของรูปอะไร คุณก้อเอาไฟล์ไปอับโหลดตามพาทของรูปนั้นๆให้ครบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม