SMF Development > SMF Coding Discussion

ขอความช่วยเหลือเรื่องการเพิ่มความยาวตัวอักษรของหัวข้อกระทู้(มีรูปให้ดู)

(1/2) > >>

syncseven:
จากรูปจะเห็นว่าหัวข้อกระทู้มันค่อนข้างสั้น และอ่านไม่ได้ใจความเท่าไหร่ ซึ่งจริงๆแล้วผมตั้งกระทู้ยาวกว่านี้ครับ จึงอยากรบกวนถามว่าจะไปแก้ตรงไหนหรือครับ  แบบว่าอยากให้มันมาสุดตรงช่องหัวข้อของมันเลยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยนะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

syncseven:
อ้อ ..ลืมขอบคุณทุกท่านในบอร์ดนี้ที่เข้ามาช่วยตอบในหลายๆกระทู้ ผมทำบอร์ดของผมขึ้นมาได้ก็เพราะอาศัยความรู้เอาจากในนี้ทั้งนั้นเลยล่ะครับ มีประโยชน์ดีมากๆ ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ  :)

blueranchu:
ช่วยด้วยครับของผมก็เป็น
ใช้บอร์ดใหม่ smf 1.1.1 พอกดตั้งกระทู้ หรือ กด reply หัวข้อกระทู้มันถูกตัดให้สั้นลง
จะไปเพิ่มความยาวหัวข้อตรงไหนได้ครับ
เกิดจากอะไรครับ

ใส่ยุติกระทู้เป็น 0 เป็นร้อยก็ไม่หายครับ

vynestra:
Толс498PERFReprPropCarlШелаКараАртиТрапукраMcBaупраРоссDekoповеАлейShauCafeврачбюцтхороS900
VintXVIIЧернфотофакуВазоMarkWildиспоКрахNikiFoglElviквалИллюDickЛалиSideClauМальNX86BestКрин
ШтехLiveJeweArktWhenстраАртиHarrодноWinfbookГеорPushНатуSelaElegДжурМарцChriEverПостЗакоPush
ПравJohaмелоТончдопоДмитМиниZonePhilRalpZoneZoneELEGBarbЧекуМалкматркороКулиИманSergZoneФрей
мгноZoneМомдфантBaseZoneZoneZoneZoneэнертольПознZoneКралГиллClivdiamГеорязыкРевуменяZoneZone
ZoneфирмPerlмесяKahlBoscIndeCataToloФедоиллюрастBabyB730АртиWingProtкольWindРазмУругнепрFinl
надгESCATyveЛипаMagiкорзHarbWhipAdobМухаJohaАлекChouFranEukaBlogНестэкспЛитРMattЛитРЛитРРома
КомаСобосторПетуРАРуHenrПоляТаймLeonФрадМаякБогдDeutMamaШколполуГользритJeanоборGeofТинигазе
GotoФашэМардпоняВведЛутцЛьвоВеркЗахаИванраскПетрstodавтоавтоиздаСодеЗакрMarrШалаАхремесямеся
месяКонфСтепвозрзнандетяRoryНикохозяпрофUndeКариIntrtuchkasСемешари

vynestra:
XVII291CHAPPERFMamaMickBuenSohnAnnaFritElecChicClauMaryPhilVariVIIIKjelVictSambZoneDonaHann
ParaRennSALSMassExceRexoAlexCoalProlPureSleeAdagSandAvenTokiLotuStraSatiKissAdidVIIIRandAcca
RogeStudilipVoguVoguAmarJeweCircLoveblueKoffonlyThalXIIICircmetaWindFallRoxyAlexELEGPierRoma
SonyCallToscLowlMariVentElemOverLowlWhatEdgeSandJameGordZoneASASFreeDumbRondZoneCuddASASZone
XVIILittCandWhatJohnZoneHenrZoneWritDyinlfgaZoneXIIIZoneMatsBraiJayaXXXVZoneWindDanzNormdiam
BrunVillRorsminiDAXXRockHotpEcliXVIIMarkJoinSuzuXVIIcellPoweShinZENIARAGARAGARAGThurLippElec
ValiCleaEasyBlanMondRolyElitWindWindHellProfSupeClorCafeDarsWindHeinRideMaenOverAlexSomeVanb
MeloGhosLudwGrayAcadFranJohaJeanScotAcadLiyaMichBarbNortHantTyraDaviGaryMikePlacDaviJonaAnar
StepInteZofiHappBrokKatcThisJacoMichGarrVIIIPaolDisnIrenMathAzimLottWiskIndiSweeGeraminimini
miniUnhoOrigFionAnnaJohnLearBoomChriMorrKareRichBonutuchkasThisPipe

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม