ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Mod ไม่เป็นครับ สอนที {ตอบทีครับ}  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ downcen

• *
ผมสร้างเว็บบอร์ดเสร็จแล้วครับ แต่อยากที่ต้องการแบบที่ว่า โพสต์ก่อนแล้วถึงเห็นข้อความที่ซ่อนครับ ผมเลยโหลด MOD ผ่านเว็บ SMF มา ชื่อ Hide Tag (v1.2.1)ครับ เค้าบอกว่า หากเราใส่ [hide][/hide] แล้ว ตรงกลางจะเป็นข้อความที่ซ่อน ผมก็ลงเสร็จ มันไม่สำเร็จอะครับ ทำ hide ไม่ได้ครับ ช่วยหาวิธีด้วยครับ ขอบพระคุณครับ