ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดระดับ (เรตติ้ง) ยังไงหรอคะ  (อ่าน 2424 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.Rin

• *
กำหนดเรตติ้งยังไงหรอครับ แบบพอสมัครเป็นครั้งแรกเป็น ลูกไก่ อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ พอโพสต์เยอะๆก็เป็น แม่ไก่ อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ทำยังไงหรอคะ

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
ไปที่
ก่อนอื่นสร้างกลุ่มของสมาชิกก่อนครับ admin >> แก้ไขกลุ่มของสมาชิก  >> แล้วกำหนดค่า ว่า กี่กระทู้ขึ้นไป อยู่ตำแหน่งไหนครับ

สิ่งที่ต้องกำหนด
1. ชื่อกลุ่ม
2. จำนวนกระทู้
3. การอนุญาติ ให้เลือก มาตรฐาน
4. เลือกบอร์ดที่ ตำแหน่งนั้น ๆ สามารถเข้าชมได้ โดยให้สอดคล้องกับ  บอร์ด
ถ้าไม่แน่ใจ ให้ไปที่นี่อีกทีครับ  >> admin >> แก้ไขบอร์ด

ลองดูนะครับ
จริง ๆ มั่วไปมั่วมาเด๋วก็ได้อ่ะครับ

อิอิอิ

โชคดีมีชัย ทำให้สำเร็จนะครับ แล้วจะได้มาช่วยตอบคำถามบ้าง

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%