ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าที่ศูนย์จัดการ แพคแก็จ เข้าไม่ได้ มันขึ้นว่า internal server orrer  (อ่าน 1957 ครั้ง)

ออฟไลน์ giggock

• *
ของผมปัจจุบันครับ
SMF เวอร์ชั่นปัจจุบัน: SMF 1.0.8

http://it-th-group.net/board อยาก up เป็น version 1-1-rc2 เพราะมองแล้วเสถียรกว่า 1-1-rc3 แต่เวลาเข้าศุนย์จัดการแพคแก็จ แล้วไม่สามารถอัปเกรดได้ พอมีวิธีที่จะอัปเกรดที่อาจจะผ่านทางการใช้ FTPได้รึป่าว คล้ายๆ overwrite ทับไฟล์เก่าไปเลย จะเสี่ยงไปไหม หรือมีวิธีอื่นๆที่สามารถอัปเกรดได้อีก ผมอัพไม่ค่อยเป็นใครมีวิธีการ up แบบชัวร์ๆบ้างครับ ผมไม่อยากแก้บอร์ดอีกแล้ว เนี่ยเป็นรอบที่สามแล้ว

อีกหนึ่งปัญหาคือ ผมได้ลง mod บางตัวซึ่งจำไม่ได้แล้ว พอคลิ๊กจะเข้าที่ศูนย์จัดการ แพคแก็จ  ก็เข้าไม่ได้ มันขึ้นว่า internal server orrer
 มีวิธีแก้ไหมครับ บอร์ดยังทำหน้าที่ได้ตามปกติ แต่เข้าศูนย์จัดการแพคเก็จ ไม่ได้เท่านั้นเอง

เฮ้อเหนื่อยเหมือนกันกว่าจะศึกษาเรื่องบอร์ดได้ พอคำทางได้ลางๆๆ ดันกลับมาเกือบล่มอีกแล้ว เหนื่อยใจจิงๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/06, 11:29:10 โดย giggock »