ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มขนาดตัวอักษร  (อ่าน 3022 ครั้ง)

ออฟไลน์ boing

• *
เพิ่มขนาดตัวอักษร
« เมื่อ: 16/10/06, 13:57:33 »
ต้องเพิ่มขนาดตัวอักษร ในส่วนของชื่อหมวดแล้วก้ ในรายละเอียด ทำยังไงค่ะ เคยเข้าไปแล้ว ลืมค่ะ แล้วถ้าจะลบโลโก้ php mysql ข้างล่างต้องไปลบตรงใหนค่ะ

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
Re: เพิ่มขนาดตัวอักษร
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/10/06, 05:37:29 »
จะเพิ่มขนาด ลองวิวซอสดูน่ะครับ ว่าตัวหนังสือตรงนั้นใช้ class อะไร แล้วไปหาในไฟล์ style.css น่ะครับ

ส่วนเอาโลโก้ mysql กับ php ออก เอาออกในไฟล์ index.template.php ครับ
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

ออฟไลน์ boing

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 17/10/06, 14:25:55 »
จะเพิ่มขนาด ลองวิวซอสดูน่ะครับ ว่าตัวหนังสือตรงนั้นใช้ class อะไร แล้วไปหาในไฟล์ style.css น่ะครับ

ส่วนเอาโลโก้ mysql กับ php ออก เอาออกในไฟล์ index.template.php ครับ

มันขึ้นว่า Sorry, the copyright must be in the template.
Please notify this forum's administrator that this site is using an ILLEGAL copy of SMF!  อ่ะค่ะ หมายความว่าอย่างไร

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
« ตอบ #3 เมื่อ: 18/10/06, 00:51:11 »
อย่าเอา Powered by SMF © 2001-2006, Lewis Media  ออกครับ
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?