SMF Development > SMF Coding Discussion

วิธีติดแบนเนอร์โฆษณา (banner) ทั้งข้างบนและข้างล่าง อย่างง่ายๆ

<< < (3/7) > >>

singh:
โอ๊ยความรู้เยอะจังอ่านไม่หมดเลยอ่ะ

mckie:
thanks

thelove:
แล้วสำหรับ ธีม smforangie_1-0-1 อันนี้หละ ครับใช้ยางไงครับ

hyde4fun:
ก่อนหน้านี้ผมใช้วิธี echo ' ... ';  เอาครับ ก็ Ad Banner ข้างบนได้นะครับ แต่ต้องมานั่งไล่ว่ามันต้องแทรกตรงไหน

เพิ่งมาเห็นกระทู้นี้เลยเปลี่ยนเปน banner.txt work กว่า ขอบคุณมากครับ

USIAM:
ขอบคุณมากนะครับ แต่ผมมีข้อสงสัยอีกอย่างครับ ถ้าจะให้ banner.txt นี้ แสดงเฉพาะ ที่หน้าแรก นี่ได้ไหมครับ พอจะมีวิธีไหมครับ  :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ไปที่เวอร์ชันเต็ม