ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปที่โพสต์ในบอร์ด มันเล็กครับ ต้องคลิ๊กที่รูปมันจึงจะใหญ่ อยากให้มันใหญ่เลยได้ไ  (อ่าน 2423 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonatof

• *
อยากให้มันมีขนาดเท่ากับที่โพสต์เลยได้ไหมครับ
ต้องไปปรับตรงไหนครับผม

ที่โพสต์อยู่รูปมันเล็กเกินไปอ่ะครับ
.....ทำดีให้คนเกรง ดีกว่าทำนักเลงให้คนกลัว.....

ออฟไลน์ oop

• *
เข้าไปที่ ผู้ดูแล->ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ->ตั้งค่าไฟล์แนบ->เปลี่ยนขนาดรูปภาพเมื่อแสดงใต้กระทู้:
เอาเครื่องหมายถูกออก
M&M&M