ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับการใช้ SMF ในเวบเพจ  (อ่าน 9916 ครั้ง)

ออฟไลน์ lenovo

• *
คือผมได้ติดตั้ง SMF Board ในเวบของผมไว้ซึ่ง เวบของผมนั้นมีระบบการเข้าใช้บริการเวบ(login) ผมจึงอยากทราบว่าเมื่อสมาชิกของผมเข้าใช้ในส่วนของ SMF Board  แล้ว จะทำยังไงที่ไม่ต้อง login เข้าใช้ในส่วนของ SMF อีกคับ  รบกวนอีกนิดนึงคับเมื่อเข้ามาที่ SMF แล้วจะ หัวข้อ หน้าแรก ซึ่งผมอยากให้มันกลับไปที่หน้า index ของเวบผมอะคับ  ผมรบกวนผู้ที่มีความรู้ในด้านนี้ ช่วยแนะนำด้วยคับผม ขอบคุณมากๆ คับ