ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 16149 ครั้ง)

ไพศาล

• บุคคลทั่วไป
ช่วยด้วยครับ
« เมื่อ: 18/03/06, 23:05:12 »
You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near ' 1, 3)' at line 3
ไฟล์: /usr/home/echiangmai/public_html/bikeclub/Sources/MessageIndex.php
บรรทัด: 102

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
Re: ช่วยด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19/03/06, 00:29:36 »
เพิ่งลงครั้งแรกใช่ไหม หรือว่าทำการอัพเกรด

มีอยู่แล้ว แต่สั่งอินสตอลตัวใหม่ทับ

เวอร์ชั่นอะไร

แน่ใจว่านำไฟล์ขึ้นไปทับตัวเก่าแล้ว สั่ง Upgrade.php แล้ว

ไพศาล

« ตอบ #2 เมื่อ: 19/03/06, 13:37:27 »
ลงครั้งแรกครับผม ก็เป็นตัวล่าสุดที่มีให้ download นี่แหละครับ

thaisolo

« ตอบ #3 เมื่อ: 24/04/06, 18:48:24 »
You have an error in your SQL syntax; check the manual that corresponds to your MySQL server version for the right syntax to use near ' 1, 3)' at line 3
ไฟล์: /usr/home/echiangmai/public_html/bikeclub/Sources/MessageIndex.php
บรรทัด: 102

ปัญหานี้ผมก็เจอในโฮส ที่ผมใช้อยู่ถ้าจะแก้ไขให้ลองไปอ่านดูที่บอร์ดหน้านี้ของผมดูนะครับ

http://thaisolo.awardspace.com/board/index.php?topic=12.0

ออฟไลน์ singh

• Jr. Member
  • **
« ตอบ #4 เมื่อ: 8/06/07, 15:54:46 »
ขอบคุณครับผมก็เลยเจอเหมือนกันเลยอ่ะ  :'(