ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสหัวข้อกระทู้แล้วหัวข้อออกมาไม่ครบค่ะ  (อ่าน 4354 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukta

• *

มันตัดออกอย่างในรูปน่ะค่ะ รบกวนอธิบายตั้งแต่เริ่มต้นว่าต้องเข้าไปแก้จากตรงไหนนะคะ เพราะมือใหม่จริงๆเข้าไม่เป็นค่ะ ขอบคุณพี่ๆผู้รู้ล่วงหน้ามากๆค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/08/09, 06:47:54 โดย tukta »

ออฟไลน์ chaotoob.com

• Jr. Member
  • **
เข้าไปที่ ผู้ดูแล>>>กระทู้และหัวข้อ

แล้วไปตั้งค่าที่ จำนวนอักษรมากที่สุดที่ยินยอมให้ตั้งกระทู้ 0 คือไม่จำกัด ครับ

ลองดูนะครับได้ไม่ได้ยังไงก็บอกด้วยละกันครับ :D