Other Forums Support > General Thai Support vBulletin

อยากทราบวิธี set ให้เวลาเราคลิกดูกระทู้ แล้ว กระทู้เปิดที่หน้าต่างใหม่ครับ

(1/3) > >>

เจษ:
บอร์ดผมตอนนี้ มันจะเปิดที่หน้านั้นเลย

เสียเวลาย้อนดูกลับไปกลับมา

มีวิธีให้มัน pop up หน้าต่างใหม่ขึ้นมามั๊ยครับ

300zx:
ไม่ยากๆๆ  ใช้ ทาเก็ต ลิ้ง จ๊ะ  ;D  เคยถามคุณเก่งนะคำถามนี้ แต่คุณเก่งลืมไปแล้วมันเยอะจัด ก็เลยหาจนได้อะจ๊ะ

SkyNet:
ขอถามโง่ๆนะครับ ไอ ทาเก๊ตลิคท์ นี่ ไปเซ็ตตรงไหนอะ ???

ณัฐพล:
เข้ามาแสดงความโง่  ;D ด้วยคนครับ ว่าวิธีทำให้มันขึ้นหน้าต่างใหม่เวลาคนดูกดเรียกดูกระทู้ ทำยังไงครับ

ขอละเอียด หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากมาย ล่วงหน้าด้วยครับ

danya:
555555555555  ;D

ลองเข้าไปถามที่บอร์ดผมดู ตอนนี้ ผมไม่ว่างที่จะตอบ หุหุ

www.danya-mobile.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ไปที่เวอร์ชันเต็ม