ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขอความช่วยเหลือ เรื่องการตั้งเวลาวันที่ในบอร์ดค่ะ  (อ่าน 6886 ครั้ง)

ออฟไลน์ boybee

• *
กราบขอความช่วยเหลือ เรื่องการตั้งเวลาวันที่ในบอร์ดค่ะ

ไม่ทราบว่าเข้าไปตรงไหน ตั้งอย่างไหรค่ะ เพราะเวลาสมาชิกโพสแล้วเวลา มันล้ำกันตั้งสามชั่วโมงเลยค่ะ

หาจนปวดหัวไม่รุตั้งตรงไหนค่ะ ยังไงตอบด้วยนะค่ะ จะกราบขอบคุณมากๆเลยค่ะ :'(

ออฟไลน์ pikpong

• *

ออฟไลน์ P-Kung

• *
แล้วถ้ามันต่างกัน หลายเดือน จะแก้ยังงัยครับ

ออฟไลน์ Naydol

• *
ช่วยอัพไปครับ ให้คนที่ยังไม่รู้ได้มาอ่านมั่ง ผมคนนึงล่ะ ที่งงกับปัญหานี้อยู่ เดี๋ยวจะลองไปปรับดูครับ

ออฟไลน์ netrada T

• *
Re: กราบขอความช่วยเหลือ
« ตอบ #4 เมื่อ: 20/06/09, 15:29:42 »
   i want to lean how to do school    fist time in Finland ,,, but i like Finnish people hear,,  very nice ,,, :D

ออฟไลน์ cacarow

• *
เข้ามาหาความรุ้ ครับ

ออฟไลน์ cacarow

• *