ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาหลังจากการเปลี่ยนธีมครับรบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ  (อ่าน 3925 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr_uem

• *
 ??? ???  คือ พอเปลี่ยนธีมใหม่ เมนูที่เราเพิ่ม แล้วส่วนต่างๆที่เราต้องไปดัดแปลงแก้ไข  มันไม่ติดมาด้วยอ่ะครับ ต้องไปแก้ใหม่เหมือนที่แก้อันเก่า บางโค๊ดก็ลืมบางโค๊ดก็จำไม่ได้ มีวิธีที่สามารถใช้โค๊ดตัวเดิมที่เราได้แก้ไขไปแล้วนั้นกับธีมใหม่ของเราหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pongsak

• Jr. Member
  • **