ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: หากใช้ PHP-NUKE แล้วเฉพาะบอร์ดนี่ลง SMF ได้ไหมครับ  (อ่าน 2404 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak1111

• *
เข้าใจว่า SMF ปลอดภัยกว่า และดีกว่า PHPbb รบกวนชี้แนะด้วยครับว่าจะลงได้อยางไร แบบคร่าวๆก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ maha

• *
    • Baanmaha@music
เข้าใจว่า SMF ปลอดภัยกว่า และดีกว่า PHPbb รบกวนชี้แนะด้วยครับว่าจะลงได้อยางไร แบบคร่าวๆก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

เว็บนี้เข้าจัดไว้ให้ครับ SMF - Nuke
การผสมผสานระหว่าง SMF + MKP เรียบง่าย สบายตา