ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: โดน Hack ใช่มั้ยครับ (Azerbaijan Attacker's-sysTemrooT  (อ่าน 9382 ครั้ง)

ออฟไลน์ tcv

• *
มีใครเคยเจอเหมือนผมบ้างครับ

ผมโดน Hack ใช่มั้ยครับ มีวิธีการแก้ไขปัญหาเบื้องต้นหรือไม่ครับ account สำหรับเข้าไปจัดการข้อมูลหรือ admin เข้าไม่ได้เลยครับ เข้าไปเลือก "ลืมรหัสผ่าน" รอนานแล้วระบบยังไม่ส่งลิงค์กลับมาให้เพื่อ reset password เลยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าสามารถแก้ปัญหาได้อย่างไร เป็นเฉพาะ account ของผู้ดูแลระบบหนะครับ account ของ user ทั่วไปปกติครับ

หรือว่าอาจจะเป็นช่องโหว่ของผมเองหรือเปล่าครับ เพราะว่า user ผมใช้เป็น admin ส่วน pass นั้น ผมใช้เป็น password ทำให้ถูกเจาะระบบเปลี่ยนหมวดหมูหมดเลยครับ และจะเข้าไปจัดการก็จัดการไม่ได้

รบกวนด้วยครับ