ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ยิง 3 เกมติด! อดิศักดิ์พร้อมทำงานหนักเพื่อยกระดับเมืองทอง  (อ่าน 858 ครั้ง)

ออฟไลน์ inwza001

• Jr. Member
  • **

BlogSeptember 8, 2022 Angel Palmer
เมืองทองฯ สามารถประเดิมคว้าสามคะแนนแรกของซีซั่น
หลังจากที่ เมืองทอง ยูไนเต็ด สามารถประเดิมคว้าสามคะแนนแรกของซีซั่นด้วยการเปิดบ้านเอาชนะ จังหวัดสุโขทัย เอฟซี ไปได้ 2-0 เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา เกมนี้ สมญานาม ak 11สามารถยิงได้เป็นเกมที่สามติดต่อกัน

อดิศักดิ์ กล่าวด้วยความดีใจ อดิศักดิ์ บอกว่า “ดีใจที่สามารถทำประตูได้ต่อเนื่อง แต่ตัวผมต้องการโฟกัสที่ผลงานของทีมเป็นลำดับแรก เพราะอยากให้เราดียิ่งขึ้นกว่านี้ ผมและเพื่อนๆตั้งใจลงไปและทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด เป็นเรื่องที่ดีที่เราทำสกอร์ได้ แต่ก็ยังมีงานหนักรออยู่อีกมากมาย ขอบคุณเพื่อนร่วมทีมที่ช่วยเหลือกันเล่น ฟุตบอลเป็นกีฬาที่เล่นเป็นทีม ดังนั้นเราจะผ่านแต่ละวัน ไปด้วยกัน” หัวหอกิเลนผยอง กล่าว
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ทั่วโลก

Tags : ฟุตบอล,ทั่วโลก