ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดไฟล์แนบที่เป็นภาษาไทยไม่ได้  (อ่าน 2544 ครั้ง)

ออฟไลน์ filterarch

• *
ผมลงบอร์ดแล้วใช้ tis-620 Host  tis-tis620
ไม่สามารถโหลดไฟล์แนบที่เป็นภาษาไทยไม่ได้ แต่ถ้าเป็นภาษา Eng สามารถโหลดได้ มันฟ้อง 404-ไม่พบไฟล์แนบ  ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร

ออฟไลน์ test2006

• *
ต้องขอโทดที่ขุดขึ้นมาครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน ไม่ทราบว่ามีท่านใดเคยเจอบ้างครับ แล้วมีวิธีแก้อย่างไรครับ